NSSF EMPLOYEES CO - OPERATIVE
SAVINGS AND CREDIT SOCIETY LTD

REG. NO. 2056
P.O. BOX 19910 DAR ES SALAAM, TANZANIA. Barua pepe:
saccosnssf@gmail.com

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO

A: MAELEZO BINAFSI

1. Jina Kamili «.ooooiiiiiii e
ii. Namba ya Uanachama......c.cccoeieiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiieceaen

iii. Tarehe ya KUzaliWa.........oeviiiiiiiiiiiiiiiiiiicc e
1V, KaZl FaKe. et
iv. Mshahara kwa Mwezi TShS.......ccoiiiiiiiiiiii,
v. Mapato Mengine kwa Mwezi Tshs..........cocoiiiiiiiiiiii,
vi. PF/Check namba.........ccoiiiiiiiii e

Vil. KIitUO Cha KAZi. .ottt e,

B: MAOMBI YA MKOPO

i. Aina ya mkopo unaoombwa (Weka alama ya vema inapohusika):
« MAENDELEO
< DHARURA
% CHAPCHAP
% WIKIENDI
< MAZISHI

% KIBATI/UPATU



% BIMA

s SIKUKUU
s ELIMU

% SAMANI

< BODABODA

iii. Mkopo huu utalipwa kwa muda.........c.ccoveiiiiiiiiiiiiiiiinens

iv. Malipo ya mkopo yatafanywa kwa makato kutoka Mshahara

wangu/Standing order wa kila mwezi
TShS e pamoja na riba ya asilimia
v. Madhumuni ya mKOPO Ni...cceiiuiiiiiiiiiiiiiiiiiinnrrrrer e

C:DHAMANA YA MKOPO
i.Dhamana inayotolewa kwa ajili ya Mkopo huu ni:-

N.B: Tafadhali ambatanisha Vielelezo, ikiwepo current salary slip

na kikopeo (amount available for loan).

ii.Sidaiwi / Nadaiwa na benki, taasisi ya fedha na narejesha mikopo

/ mkopo kutokana na mshahara kama ifuatavyo:-



D: WADHAMINI
(Wadhamini ambao ni Wanachama hai waliopo katika mkataba
wa ajira ya kudumu).
Sisi sote kwa pamoja tunamdhamini mtajwa hapo juu na
tunachukua jukumu la kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama
inavyotakiwa. Iwapo atashindwa kulipa mkopo sisi kwa pamoja

tunachukua dhamana ya kulipa mkopo:-

Jina Kamili Na.ya Uanachama Saini Simu

E: TAMKO LA MWOMBAJI

i) Ninathibitisha kwamba maelezo niliyoyatoa hapo juu pamoja na
vielelezo nilivyoambatanisha ni ya kweli. Endapo itagundulika
sio ya kweli hatua za kisheria zitachukuliwa dhidi yangu.

ii) Naahidi kulipa mkopo huu pamoja na riba na nakubaliana na
masharti yote yanayoambatana na mkopo huu.

iii) Nakubali kwamba nikishindwa kulipa mkopo kwa mwezi
mmoja hatua za Kisheria zichukuliwe dhidi yangu.

iv) Nakubali kuwa masharti yote yaliyopo katika fomu hii
yatambuliwe Kisheria.

SAINI YA MWOMBAJI TAREHE

KWA MATUMIZI YA OFISI TU
F: TAARIFA ZA MWANACHAMA
i).Idadi ya Hisa za Mwanachama Ni.........c..cccceviiiiiiiiiiininiieninenen.e.

ii). Thamani ya Hisa zake ni Tshs

iii).Akiba Za Mwanachama ni Tshs

iv).Amana za Mwanachama ni Tshs

v).Baki ya Mkopo wa MAENDELEO ni Tshs



vi).Baki ya Mkopo wa DHARURA ni Tshs.....ccoviiiiiiiiiiiiiiiieen
viii) Baki ya Mkopo wa CHAPCHAP ni TshS.....ccocoiviiiiiiiiiiiiiiiien,
ix) Baki ya Mkopo wa SAMANI ni TshS....coooiiiiiiiiiiiiiiiiieeen
x) Baki ya Mkopo wa ELIMU ni TShS....ccocoviiiiiiiiiiiiiiiieeieee e,
xi) Baki ya Mkopo wa WIKIENDI ni Tshs.....ccccooiiiiiiiiiiiiiien,
xii) Baki ya Mkopo wa MAZISHI ni Tshs.....c.ocooiiiiiiiiiiiiiiinene,
xiii) Baki ya Mkopo wa BIMA ni TshsS......cooiiiiiiiiiiiiia
xiv) Baki ya Mkopo wa KIBATI ni Tshs......c.cocoiiiiiiiiiiiinnnen,

xv) Baki ya Mkopo wa BODABODA ni Tshs......cccoviiiiiiiiiiiinene.
xvi) Baki ya Mkopo wa SIKUKUU ni Tshs........coooiiiiiiiiiiiiiiinnnen,

xii).1/3 ya Mshahara wa Mwanachama ni Tshs...........c.c.c.cooiiin.

SAINI YA AFISA MIKOPO TAREHE

G: TAARIFA YA KAMATI YA MIKOPO

(i) Kamati ya mikopo imekubali / imekataa kuidhinisha mkopo

ulioombwa na Mwanachama wa TShS...ooviiiiiiiiiiieciieiinn, na
IMEIdNINIS A TS S ittt e e e
(i) Sababu za kukataliwa Ni......c.cccoeviiiiiiiiiiiiiiiiii e
(iii)) Sababu za MabadiliKo Ni.....ccveriiiiiiiiiiiiiii e

(iv) Uamuzi huu umefikiwa katika kikao cha Kamati ya Mikopo

kilichokaa tarehe

Jina la Mjumbe Sahihi
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“SACCOS NI YAKO, INAAMINIKA NA INAKUHUDUMIA WEWE.”



