USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO WA NSSF
AJENDA ZA MKUTANO MKUU WA 51 TAREHE 09 DISEMBA 2022
UKUMBI WA MAFAO HOUSE – NSSF ILALA
1. KUTHIBITISHA TANGAZO LA MKUTANO
2. KUTHIBITISHA AKIDI
3. KUFUNGUA MKUTANO NA KUWAKARIBISHA WANACHAMA WAPYA
4. KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA  MKUTANO WA 50 WA MWAKA  2021
5. YATOKANAYO NA MKUTANO WA 50
6. KUPOKEA NA KUJADILI TAARIFA YA UTENDAJI YA BODI KWA MWAKA 2022
7. KUPOKEA NA KUJADILI TAARIFA YA KAMATI YA USIMAMIZI KWA MWAKA 2022
8. KUPOKEA NA KUJADILI TAARIFA ZA  HESABU ZA MWAKA  2021
9.     KUPOKEA NA KUPITISHA UTEUZI WA MKAGUZI  WA NJE
10. KUPOKEA , KUJADILI  NA KUPITISHA MAKISIO YA MAPATO NA MATUMIZI KWA MWAKA 2023
11. KUPOKEA KUJADILI NA KUPITISHA UKOMO WA MADENI KWA MWAKA 2023
12. UCHAGUZI WA  MJUMBE WA BODI
13. MENGINEYO
14. KUFUNGA MKUTANO
[bookmark: _GoBack]
